Author Topic: ลงโปรแกรม mach3 แล้วมีปัญหานี้ครับ.  (Read 337 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline text

• Jr. Member
  • **
  • Thank You
  • -Given: 14
  • -Receive: 0
สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ ครับ ขอความช่วยเหลือจากผู้ใหญ่หลายๆท่านในเว็ปนี้ครับ. คือผมลงโปรแกรม mach3 รุ่้นนี้  mach3version3.043.066  คอมของผมลง window 7 home 32 bit ลงเสร็จจะลองเทสมอเตอรฺ์ แต่ว่่ามอเตอร์ไม่วิ่งครับ  กดรีเซ็ตหลายรอบ ก็จะกลับไปกลับมาตามภาพ

ที่ไดเวอร์ ผมก็ลบไปหลายรอบแล้วลง mach3 ใหม่ ไดร์เวอร์ก็จะกลับมารูปแบเดิมอีกครับ.

หน้านี้ตัวเลขไม่นิ่งขยับตลอดเวลา

ภาษาผมก็เลือก อังกฤษทั้งหมดครับ. ผมต้องแก้อะไรตรงไหน ช่วยเหลือหน่อยครับ.

SimplePortal 2.3.7 © 2008-2024, SimplePortal