CAD/CAM/CNC software > Aspire

ขอโปรแกรม Aspire4.0 หน่อยครับ

(1/2) > >>

Patch11:
พอดีต้องการศึกษาเรื่องแก้post processor แต่ไม่มีโปรแกรม Vectric Aspire4.0 พี่ๆท่านไหนมีขอแหล่งดาวน์โหลดหน่อยครับ(เพราะหาโหลดยากเจอแต่รุ่นทดลอง เซฟtoolpathไม่ได้ T T )

คฑา:
ผมมีครับแต่ไมรู้จะอัพให้ยังไงครับ

Patch11:
มีอีเมลไหมครับพี่

puchong_d:
ขอด้วยคนครับ :D

denstudio2004:
ให้ตรงๆ กันคงไม่ได้ ผิดลิขสิทธิ์ ผิดกฎหมาย ครับ
เอาเป็นว่า แนะแนวทางวิธีหาให้ละกันนะครับ

เข้าใน Google แล้วค้นหาคำว่า vectric Aspire torrent
แล้วเลือกเอา 2 - 3 เว็บไซต์ลำดับต้นๆ ครับ

ทีนี้ก็อยู่ที่ความสามารถของแต่ละบุคคลในการแยกแยะ Link ที่ได้มาครับ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version